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KWARE MICROFINANCE

KWARE MICROFINANCE
FOMU YA MAOMBI YA MKOPO

Nimeambatanisha vifuatavyo

Nakala iliyothibitishwa ya kitambulisho cha Mkopaji na Mdhamini

Stakabadhi za Mshahara za miezi mitatu ya mwisho(Salary slip).
Barua ya Mwajiri

Barua ya kuthibitishwa Makazi/ Serikali za Mtaa

Picha mbili ndogo za rangi ya Mwombaji na Mdhamini

Nakala ya Uthibitisho wa biashara

B A EAEAA

Picha ya Dhamana

FOMU NAMBA:.....cccconsvriecrsverinmsene MTEJA MPYA: \Z” WA ZAMANI: ..

Kware Micrafinance: P.O BOX 11904 DAR ES SALAAM +255 767 645 607 emai!kmremi’erﬂfomﬁc‘&@ﬂmf’”;""m’
|
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A AKAUNTI;

BENKI: | NA: =
+_ TAARIFA ZA MKOPAJI: 2. TAARIFA ZA MDHAMINI:
«a Ukoo: \ZAx fune Jina La Ukoo: ML AN
fina Mengine:  SSu2men ALl g Majina Mengine: S uziea 7o HrUWMAN)

nya Kitambulisho: Y= (00| ~67 47 ~5G 4 | | Na.yaKitambulisho:  ~\ —\0oa-G328~F.62- 2
nuaniYa Makazi: MConZola  MARetaA A Anuani ya Makazi: VA Sorko\a Baterd A

Na ya Nyumba: 6 22 Namba ya Nyumba: No \O
Tarehe Ya Kuzaliwa: &\ \ca\qq2 TareheyaKuzaliwa: |\ | \GEEL
Hali ya Ndoa: Hali ya Ndoa: A EOAD
Namba ya Simu: Og-ZVAL81go Namba ya Simu: OA W4 OX DS
BaruaPepe: — — __ __ __ _ |BarvaPepei ~— — —_— — — — —
3. TAARIFA ZA AJIRA
Jina La Mwajiri:
S.LP: SIMU: | MAHALI:
KAZI: MWISHO WA AJIRA:
4. TAARIFA ZA MAPATO |
Mshahara Halisi: = Mapato Mengine:
Matumizi Mwezi: -

Kiasi Kinachosalia:

5. AJIRA/BIASHARA YA MKOPAJ: SRS o TR
Aina ya Biashara: M AAUNDA A A UM
Mahali pa Biashara: STy en Y ARAGaA Leseni No:

\ TIN:

Muda wa Uzalishaji; Miva 02 Bidhaa: | Huduma:

Mapato ya Miaka Miwili Nyuma; — 3k _] 2.

Faida ya Miaka Miwili Nyuma: = 1, B 2. =
6(a). TAARIFA ZA MKOPO ' :

Kiasi Cha Mkopo: 400, 000 JUMLA KUU YA MKOPO &40y

Muda wa Mkopo: M (EZ| & REJESHO LA KILA MWEZI 1R 203 - 4
Jumla ya Ada za Awali: | G.5; 000 IDADI YA MAREJESHO =

Jumla Kabla ya riba; SQk 0L

Riba kwa Mwezi:3.5% R L 24D

Jumlaya AdanaRiba: 569,22 B
Gharama ya Ufuatiliaji Kingamuzi kwa Mwezi:30,000
Gharama ya Uratibu wa Mkopo kwa Mwezi:3,000/-

Gharama kuondoa umiliki wa Pamoja:50,000/-

Gharama ya kuondoa kingamuzi:50,000/-

Saini Ya Mkopaji:S.Y. ... o i k.n.y Kware Microfinance:...............

MDHAMINI
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[ 7. TARRIFA ZA DHE MANA YA MKOPO

Namba ya usajill Na Alna: T\ @bk NG W 20V, 204~ | DHAMANA YA TATU
Thamanl Sokani; 000 Thamanl Sokonl:
Mallllipo:  MLONGO LA Mali ilipo

DHAMANA YA PILI Namba ya usalili Na Aina:
Namba ya usajill Na Alna: E=py iR e |GOG | DHAMANA YA NNE:

Thamanl Sokonl; ‘30‘;00

Thamani Sokoni:

Mall lipo; A SONGEAA

Namba ya Usajill na Aina

8. DHAMANA MDHAMINI

Namba ya usajili Na Alna: Ty (SU N kG 735237 900 Tl

Namba ya usalill Na Aina:

Thamanl Sokonl: 20, €0

Thamanl Sokoni:

Mall llipo: MEorEoLA

Mali llipo:

ANGALIZO: Endapo Mteja Atohamisha Dhamana Kutoka Mahail llipo Kama Ilivyotajwa Hopo Juu Itabidi Aljulishe KWARE
MICROFINANCE Mahall Ambapo Dhemana Hize Zimeham/shiwa.

9. NEXT OF KIN=(NDUGU WA KARIBU)

JINA KAMILI: AL ML R
UHUSIANO: MUAME
NAMBA YA SIMU: OUBRARLELL G
MAKAZI YAKE: MUK A
JINA KAMILI: MU s Selemalen
UHUSIANO Moo uiiie
MAKAZI YAKE: MOWToLa-
NAMBA YA SIMU: DGO L4226
10. LENGO LA MKOPO (WEKA VEMA ) _
Blashara (1" Matibabu | | Adalya Shule Mengineyo [ wJ
11, ULIPATA WAPI TAARIFA KUHUSU HUDUMA ZA KWARE MICROFINANCE
Vipeperushl: Afisa Mikopo: Meseji:
Tovutl;
Fomu lko katika nakala Mbili Mofa ya Mkopal]l na Nyingine ya Ofisi.

KIAPO:

Mimi SSUZANA L CTULAS (nimeoa/ nimeolewa) na. fSEMAR D) _ij\'n[naelewa Mkopo huu na pamoja
tumekubaliana kuhuslana na Mkopo huu na kuweka dhamana zetu chini ya Kware Microfinance

Sahihi MKOPal S A ,vresosmsessannceSahihl Mume/Mke,.... 3.1V,

KIPENGELE KIFUATACHO SIYO SEHEMU YA MKATABA NI KWA AJILI YA MATUMIZI YA OFISI TU.

Asataure; ") owap  (Qupees | AlseAlkans T s M nkionser wa Toul

Tarehe; 2\ | cors aehe: 3\ (ol | 2028 Tarehe;

Menefo wa Mkopao:!

B o o e OIS st Tarehe: oo

Kware Microfinance: P.O BOX 11904 DAR ES SALAAM +255 767 645 607 email kwaremicrofonancetz@gmail.com
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6.0 Endapo Mkopaji atashindwa kulipa Mkopo huu kama illvyokubaliwa katika barua hii,Kware Microfinance itakuwa na haki
ya kuchukua/ kukamata na kuuza dhamana hiyo/hizo; hivyo Mkopajl anatambua na kukubali kuiruhusu Kware
Microfinance kuchukua/kukamata na kuiuza dhamana hiyo endapo atashindwa kutekeleza masharti ya mkopoilikufunga
mkopo anaodalwa,

7.0 Mkopaji ameweka dhamana zake tajwa kuwa dhamana ya Mkopo, kwa kipindi chote cha Mkopo. Mkopaji ameridhia Mkopeshaji
kuthaminisha na kubadili us3|ili wa Dhamana zake kutoks kwenye umiliki wa mkopajl na kusajlliwa katika umiliki wa Pamoja balna'ya
pande mbill.

8.0 Nisharti kwa Mkopaji kullpa kila rejesho la mkopo kwa wakatl, Rejesho linatakiwa kufanyika kabla au tarehe Husika ya Rejesho.

9.0 Endapo Mkopali amepatwa na changamoto dharula mbalimbali ataruhusiva kuomba kusogeza mbele tzrehe ya rejesho la mwezi kwa
kuandika barua siku tatu kabla ¥a rejesho. Maombi haya yataambatana na 10% ya rejesho la Mwezi husika, Na baada ya mabadiliko
hayo Mkopaji atatakiwa kulipa rejesho husika ndani ya siku 14, Tangu tarehe ya mabadiliko hayo,

10.0 FAINI YA UCHELEWESHAN MKOPO:

Endapo muda wa rejesho la mwezi/wiki/Siku ¥a mkopo utaisha bila mkopaji kulipa au kumaliza deni lake Kwa Muda husika. Mkopeshaji
atamdai riba ya 0,33% ya salio |3 deni Ja mkopo kwa siku kuanzia tarehe ya mwisho ya rejesho la ( Mwezi/wiki/siku)Husika, Kiwango hiki
hakitazidi muda wa miezi 3. Na 2lkipita siku 14 baada ya mkopajl kushindwa kulipa rejesho toka tarehe ya rejesho;
kuwasilisha Dhamana zake yeye mwenyewe na kushindwa kuwasilisha - Mkopaji atatozwa ada ya makusanyo 15%
ambalo halijalipwa ) na Dhamana itachukuliwa na kuihifadhi ofisini Na Mkopaji atachajiwa kiasi cha Tzs 5,000
kuhifadhiwa dhamana hil,

Mkopaji anapaswa
(va salio la rejesho
kama gharama ya

KUCHUKULIWA DHAMANA;
Mkopo ambao haujalipwa Pamoja na riba inayotozwa juu yake na gharama Zingine zozote zinazotozwa chinl ya barua hii utahitajika
kulipwa mara moja enda po;

3} Mkopa|i atashindwa kulipa rejesho moja(1) la mkopo katika siku na tarehe iliyoelekezwa kwenye jedwall la marejesho

b)  Mkopaji atatumia mkopo wete au sehemu ya mkopo kwa dhumuni ambalo ni tofauti na lile lililoainishwa katika barua hii
¢) Itabainika ya kuwa Mkopaji amewasilisha k

Wwa maksud| taarifa za uongo au kughushi zenye lengo la kusababishia hasara
d) Tukio lolote linaloashiriakushindwa kulipw:

4 kwa mkopo litakapojitokeza wakati wowote na kama tukio hilo ni endelavy
Mkopaji aslpolipa rejesho kwa muda muafaka (baada ya siku 14 kupita tangu tarehe ya rejesho
Hivye Kware Microfinance Italazimika kutumia haki

) atakuwa amevunja mkataba huy,
yake kisherla na kimkataba katika kuhakikisha kuwa denl linalipwa ikiwa ni
Pamoja na kukamata, kuuza mali zilizowekwa kama rehani

ya mkopo au kufungua shauri mahakamani kuhusiana na Mkopo, na
Mkopaji atalipa gharama zote zilizotumiwa na Kware Microfinance au mawakala wa Kware Microfinance katika ukusanyaji wa deni,
na uendeshaji wa shauri Mahakamani,

Mkopeshaji anahaki ya kukamata dhamana 2llizowekwa na Mkopajl kupitia kwa wakala wake wa kukusanya madeni.,
Pande rote zimekubaliana yo kuwa Dhamana Ikikama

twa kwa mara ya pili ndani ya kipindi cha mkopo, Mkopaji atatakiwa kulipa
mkopo wote ndipo Mkopeshaji atoachia dhamana h

- Kutokufanya hvyo ni ni kuvunjo mkataba na dhamana itavawa kufidia deni
la mtejo. Pesa itakayopatikana kutokena na mauzo hayo italipa salio lote la deni na kama kuna salio atalipwa Mkopaji,

11.0 BIMA YA MKOPO;

()] Kwa maslahi mapana ya mkopaji, mkopaijl anakiri kuelewa kwamba analazimika kuwa na bima ya Maisha kwa kipindi chote cha
mkopo mpaka pale salio la deni litakapomalizika. Rejea ki pengele Na (1) tajwa hapo juu, mkopeshajl atatoa bima ya Maisha kwa
ajili ya mkopo kama ilivyoelekezwa kwenye mkataba huu kama chaguo kwa mkopajl kwa ushirikiano na kampuni ya bima na
kama unaridhla mkopesha i kukupatia bima hi ku{i:la ware Microfinance (tiki kiboksi hapo chini na weka Saini)

L MU ZARA R

... nimekubali kuchukua bima ya Malsha ¥a mkopo kupitia Kware
Microfinance (Mkopeshali)
I SaInkS Moo,

Mkopeshajl anakiri na kuelewa kwamba katika hili mkopeshaji ni muwezeshaji tu na si wakala wa kampuni ya bima kama
' ya Bima, kwamba wafanyakazi wala wakala wa mkopeshaji ataruhusiwa kutoa ushauri kwenye
kuchagua sera ya bima, Kulinganisha au kumshawish mkopali kufanya chaguo la sera ya bima hii ya Maisha.
() MKkopaji anakirl ya kwamba endapo atashindwa kufanya marejesho kwasababu zili
Maisha, mkopali ;

(1

Sahihi ya Mkopafi.S fV

Kware Microfinance

LTI

Kware Microfinance: P.0 80X 11904 DaR £5 SALAAM +255 767 645 607 email kwaremicrofonancet:@gmail.com
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